Bulls vs. Celtics
{name}: live na odds
Bulls vs. Celtics
- Bulls14%
- Celtics86%
Volume $11.9K · Liquidity $96.9K
Spread -13.5
- Celtics54%
- Bulls47%
Volume $6.9K · Liquidity $62.3K
O/U 235.5
- Over48%
- Under53%
Volume $5.6K · Liquidity $42K
O/U 234.5
- Over50%
- Under51%
Volume $4.4K · Liquidity $40.8K
O/U 232.5
- Over55%
- Under46%
Volume $1.4K · Liquidity $40.2K
Spread -14.5
- Celtics50%
- Bulls51%
Volume $427.1 · Liquidity $56.8K
Spread -11.5
- Celtics59%
- Bulls42%
Volume $265.2 · Liquidity $32.2K
Spread -15.5
- Celtics46%
- Bulls55%
Volume $144.9 · Liquidity $39.2K
Spread -8.5
- Celtics68%
- Bulls33%
Volume $118.1 · Liquidity $22.2K
Spread -16.5
- Celtics43%
- Bulls57%
Volume $97 · Liquidity $52K
O/U 233.5
- Over52%
- Under48%
Volume $79 · Liquidity $24.9K
Spread -14.5
- Bulls7%
- Celtics93%
Volume $31.3 · Liquidity $230.3
Spread -12.5
- Bulls6%
- Celtics94%
Volume $18.3 · Liquidity $45.8
Spread -16.5
- Bulls13%
- Celtics87%
Volume $18.1 · Liquidity $13.3
Spread -10.5
- Bulls6%
- Celtics94%
Volume $8.4 · Liquidity $39.5
Spread -9.5
- Celtics64%
- Bulls36%
Volume $5 · Liquidity $22.3K
Spread -22.5
- Celtics25%
- Bulls75%
Volume $5 · Liquidity $22K
Spread -12.5
- Celtics57%
- Bulls43%
Volume $5 · Liquidity $39.6K
O/U 204.5
- Over54%
- Under46%
Volume — · Liquidity $28.8
O/U 206.5
- Over93%
- Under7%
Volume — · Liquidity $47.1
O/U 212.5
- Over87%
- Under14%
Volume — · Liquidity $45.5
Spread -29.5
- Celtics11%
- Bulls89%
Volume — · Liquidity $4K
Spread -27.5
- Celtics14%
- Bulls86%
Volume — · Liquidity $4.2K
Spread -23.5
- Celtics23%
- Bulls78%
Volume — · Liquidity $3.8K
Spread -21.5
- Celtics27%
- Bulls74%
Volume — · Liquidity $3.9K
Spread -10.5
- Celtics63%
- Bulls38%
Volume — · Liquidity $5.8K
O/U 236.5
- Over45%
- Under55%
Volume — · Liquidity $23.3K
Spread -25.5
- Celtics18%
- Bulls82%
Volume — · Liquidity $14.2K
O/U 246.5
- Over26%
- Under74%
Volume — · Liquidity $20.2K
O/U 218.5
- Over81%
- Under20%
Volume — · Liquidity $11.1K
O/U 221.5
- Over77%
- Under24%
Volume — · Liquidity $20.8K
O/U 237.5
- Over43%
- Under57%
Volume — · Liquidity $33.9K
O/U 240.5
- Over37%
- Under64%
Volume — · Liquidity $22.7K
O/U 243.5
- Over32%
- Under68%
Volume — · Liquidity $21.7K
Overtime?
- Yes50%
- No50%
Volume — · Liquidity $1.1
Race to 10
- Bulls50%
- Celtics50%
Volume — · Liquidity $1
Race to 20
- Bulls50%
- Celtics50%
Volume — · Liquidity $1
Race to 30
- Bulls50%
- Celtics50%
Volume — · Liquidity $1
Spread -33.5
- Celtics6%
- Bulls94%
Volume — · Liquidity $3.9K
Spread -31.5
- Celtics7%
- Bulls94%
Volume — · Liquidity $4.3K
Spread -17.5
- Celtics39%
- Bulls61%
Volume — · Liquidity $14.4K
O/U 208.5
- Over92%
- Under8%
Volume — · Liquidity $46.2
Spread -7.5
- Celtics68%
- Bulls32%
Volume — · Liquidity $6.2K
Spread -5.5
- Celtics75%
- Bulls26%
Volume — · Liquidity $4K
Spread -4.5
- Bulls8%
- Celtics93%
Volume — · Liquidity $5.9K
O/U 210.5
- Over89%
- Under12%
Volume — · Liquidity $46.4
O/U 220.5
- Over78%
- Under23%
Volume — · Liquidity $101.2
O/U 214.5
- Over84%
- Under17%
Volume — · Liquidity $44.6
Team to Score First
- Bulls50%
- Celtics50%
Volume — · Liquidity $22.7
Odd/Even Score
- Odd50%
- Even50%
Volume — · Liquidity $62
Spread -2.5
- Bulls11%
- Celtics90%
Volume — · Liquidity $16.6K
Spread -19.5
- Celtics34%
- Bulls66%
Volume — · Liquidity $22.4K
Spread -3.5
- Celtics79%
- Bulls22%
Volume — · Liquidity $20.3K
Spread -6.5
- Celtics72%
- Bulls28%
Volume — · Liquidity $21.8K
O/U 224.5
- Over70%
- Under30%
Volume — · Liquidity $20K
O/U 227.5
- Over65%
- Under35%
Volume — · Liquidity $22.2K
O/U 229.5
- Over61%
- Under40%
Volume — · Liquidity $22.3K
O/U 230.5
- Over58%
- Under42%
Volume — · Liquidity $22.1K
Spread -1.5
- Celtics86%
- Bulls14%
Volume — · Liquidity $3.6K
Spread -8.5
- Bulls8%
- Celtics93%
Volume — · Liquidity $463.7
O/U 228.5
- Over62%
- Under39%
Volume — · Liquidity $7.5K
Spread -6.5
- Bulls6%
- Celtics95%
Volume — · Liquidity $5.8K
Spread -35.5
- Celtics4%
- Bulls96%
Volume — · Liquidity $801.5
O/U 222.5
- Over73%
- Under28%
Volume — · Liquidity $1.1K
O/U 226.5
- Over65%
- Under35%
Volume — · Liquidity $7.6K
Mga tuntunin sa pagresolba
In the upcoming NBA game, scheduled for October 26 at 7:30PM ET: If the Bulls win, the market will resolve to "Bulls". If the Celtics win, the market will resolve to "Celtics". If the game is postponed, this market will remain open until the game has been completed. If the game is canceled entirely, with no make-up game, this market will resolve 50-50. The result will be determined based on the final score including any overtime periods.
Paano basahin ang odds
Ang presyo mula $0 hanggang $1 ay maaaring basahin bilang posibilidad: ang $0.62 ay humigit-kumulang 62%. Pagtataya ito ng merkado, hindi garantiya. Suriin ang mga tuntunin, volume, at liquidity bago mag-trade.
Mga calculator ng posibilidad · Glosaryo · Libreng mga kurso
Higit pang Sports market

Mavericks vs. Heat
Spread -5.5: 74%
24h vol $19.3K · Ends Okt 26, 2026

Wizards vs. Hornets
O/U 223.5: 73%
24h vol $47.4K · Ends Okt 26, 2026

Timberwolves vs. Cavaliers
Overtime?: 50%
24h vol $18.3K · Ends Okt 26, 2026

Hawks vs. Rockets
Spread -2.5: 60%
24h vol $8.2K · Ends Okt 27, 2026

Warriors vs. Nuggets
Spread -2.5: 76%
24h vol $29.8K · Ends Okt 27, 2026

Grizzlies vs. Kings
O/U 207.5: 95%
24h vol $1.3M · Ends Okt 26, 2026

Pau-Orthez vs. Limoges
Under: 53%
24h vol $16.2K · Ends Nob 1, 2026

Aquila Basket Trento vs. Buducnost Podgorica
Aquila Basket Trento vs. Buducnost Podgorica: 50%
24h vol $8.7K · Ends Nob 3, 2026

NBA: 2026-27 Rookie of the Year
Player H: 50%
24h vol $11.3K · Ends May 1, 2027

NBA: 2027 Champion
Oklahoma City Thunder: 24%
24h vol $822.8K · Ends Hul 1, 2027

NBA: 2026-27 MVP
Player I: 50%
24h vol $10.6K · Ends Hul 1, 2027

LoL: T1 vs CTBC Flying Oyster (BO1) - Worlds Group Stage
Match Winner: 89%
24h vol $144.5K · Ends Okt 26, 2026

